Makarantar Sakandare ta Nanchong (Lardin Linjiang)

Makarantar Sakandare ta Nanchong, dake gundumar Linjiang Nanchong Sichuan, Tawagar Zerothermo ta shiga cikin wannan aikin gine-gine mai ɗorewa, da nufin cimma ruwa mai zafi, adana makamashi, da samar da yanayi mai kyau na koyo.Aikin yana amfani da kayan haɓakawa da fasaha irin su gilashin da aka keɓe, Fumed Silica Core vacuum insulation panels, da sabon tsarin iska wanda ke sauƙaƙe tanadin makamashi, rage farashin aiki, da haɓaka sakamakon koyo na ɗalibi da ingancin koyarwa.

Gilashin da aka keɓe na injin yana taka muhimmiyar rawa a cikin shirin adana makamashi na aikin.Yana ba da damar hasken halitta a cikin ginin yayin da yake kiyaye madaidaicin yanayin zafi na ciki kuma yana da alaƙa da tsarin HVAC (dumi, iska, da kwandishan).Fumed Silica Core vacuum insulation panels ana amfani da su akan bango da rufin biyu don ƙirƙirar rufin rufi, wanda ke rufe ginin tun kafin a kunna raka'a HVAC.Tare, waɗannan kayan suna rage yawan amfani da makamashi sosai kuma, bi da bi, rage farashin aiki.

Tsarin iska mai kyau da aka haɗa a cikin aikin yana da mahimmanci ga lafiya da jin daɗin ɗalibai da malamai.Yana watsa iska mai kyau a ko'ina cikin ginin kuma yana rage zafi da matakan CO2, yana tabbatar da yanayi mai kyau don ɗalibai su koyo kuma su yi fice.

Aikin, wanda ya mamaye wani yanki mai fadin murabba'in mita 78000, ya sami sakamako mai ma'ana wajen kiyaye makamashi.Ya tanadi kusan 1.57 miliyan kW·h/ shekara, wanda ba kawai adadin kuzari ba ne amma kuma yana fassara zuwa ga raguwar farashin aiki.Bugu da ƙari, wannan matakin tanadin makamashi yana da babban tasiri ga raguwar hayaƙin carbon dioxide, wanda ya kai 1527.7 t/shekara a cikin wannan takamaiman aikin.Aikin ya sami daidaitaccen raguwar carbon na 503.1 t / shekara, yana mai da shi ginin da ke da alhakin zamantakewa.Yana misalta mahimmancin amfani da kayayyaki masu ɗorewa da fasahohi a cikin gini, haɓaka wayar da kan muhalli, da ba da gudummawa ga ci gaba mai dorewa.

Aikin gina ɗorewa na makarantar sakandare ta Nanchong yana aiki a matsayin nunin ayyukan ci gaba mai ɗorewa kuma yana kafa maƙasudin gine-gine na gaba.Baya ga samar da yanayi mai kyau na koyo ga ɗalibai da malamai, aikin yana misalta manufar ginin zamantakewar al'umma, haɓaka wayar da kan muhalli, da kuma yin aiki a matsayin mai haɓaka ayyukan ci gaba mai dorewa.